અમદાવાદમાં IPS ની  પત્ની આપઘાત કરતા ચકચાર મચી.

Share with:


અમદાવાદમાં IPSની પત્નીએ આપઘાત કર્યો છે. જેમાં IPS રાજન સુશ્રાની પત્નીએ આપઘાત કરતા ચકચાર મચી છે. IPS આર.ટી.સુશ્રાની પત્નીએ ગળે ફાંસો ખાઈ જીવન ટૂંકાવ્યું છે. થલતેજના શાંગ્રીલા બંગ્લોઝમાં આપઘાત કર્યો છે.

IPS રાજન સુશ્રા વલસાડ મરીન સિક્યુરિટીમાં SP તરીકે ફરજ બજાવે છે. તેમજ બોડકદેવ પોલીસે વધુ તપાસ હાથ ધરી છે. અમદાવાદના થલતેજ વિસ્તારમાં રહેતા IPS અધિકારી રાજન સુશ્રાના પત્નીએ ગળેફાંસો ખાઈ આત્મહત્યા કરી છે. બનાવની જાણ થતા સ્થાનિક પોલીસ અને ઉચ્ચ અધિકારીઓ ઘટનાસ્થળે પહોંચ્યા છે અને તપાસ હાથ ધરી છે. ઘટનાને લઈને પોલીસ બેડામાં હડકંપ મચી જવા પામ્યો છે. રાજન સુશ્રા વલસાડ મરીન સિક્યોરિટીમાં એસીપી તરીક ફરજ બજાવે છે. આપઘાત પાછળનું કારણ જાણી શકાયું નથી.

બોડકદેવ પોલીસ સમગ્ર મામલો દબાવી દેવા માટે પ્રયાસ કરી રહી છે

બનાવની જાણ થતા સ્થાનિક પોલીસ અને ઉચ્ચ અધિકારીઓ ઘટનાસ્થળે પહોંચ્યા છે અને તપાસ હાથ ધરી છે. ઘટનાને લઈને પોલીસ બેડામાં હડકંપ મચી જવા પામ્યો છે. હાલ શાલુબેનના મૃતદેહને પોસ્ટ મોર્ટમ માટે સોલા સિવિલ હોસ્પિટલ લઈ જવામાં આવ્યો છે. આ કેસમાં IPS અધિકારી રાજનની પણ પૂછપરછ થશે. આ ઘટનામાં બોડકદેવ પોલીસ સમગ્ર મામલો દબાવી દેવા માટે પ્રયાસ કરી રહી છે. 

Gujarat Geeta YouTube videos..

Share with:


By admin

Rakesh yadav

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!