આલ મિડિયા કાઉન્સિલ દ્વારા દિલ્લી ખાતે રાષ્ટ્રીય સમ્માન સમારોહ નું આયોજન સમ્પન્ન.

આલ મિડિયા કાઉન્સિલ દ્વારા દિલ્લી ખાતે રાષ્ટ્રીય સમ્માન સમારોહ નું આયોજન સમ્પન્ન.

Share with:


નવી દિલ્હી ખાતે ઓલ મીડિયા કાઉન્સિલ દ્વારા રાષ્ટ્રીય ધ્યાન સમારોહનું આયોજન કરવામાં આવ્યું હતું.આ સન્માન સમારોહના મુખ્ય મહેમાન દિલ્હી વિધાનસભાના પ્રમુખ શ્રી રામ નિવાસ ગોયલ હતા. , રાજ્યસભાના સાંસદ શ્રીમતી ગીતા શાક્યા જી, અતિથિ શ્રી રાજેન્દ્રસિંહ રાઠોડ જી, શ્રી વિરાજસિંહ વડવીયા ઉપસ્થિત રહ્યા હતા.આ સન્માનની ઉજવણી દેશની અનેક શૈલીઓની હસ્તીઓને સન્માનિત કરવામાં આવી હતી. ગયો ઓલ મીડિયા કાઉન્સિલના રાષ્ટ્રીય અધ્યક્ષ જ્ઞાનેન્દ્ર વિશ્વકર્માએ તમામ મહેમાનોને મેમેન્ટો, પુસ્તકો અને શાલ આપીને સન્માનિત કર્યા હતા.આ પ્રસંગે ઓલ મીડિયા કાઉન્સિલના રાષ્ટ્રીય મહામંત્રી મનોજ જોશી, રાષ્ટ્રીય મીડિયા પ્રભારી ચરણસિંહ રાજપૂત, રાષ્ટ્રીય પ્રવક્તા નિરસિંહ ચંદેલ, રાષ્ટ્રીય પ્રધાન શેખ ઇસાક , રાષ્ટ્રીય મહિલા મહામંત્રી સરોજ વિશ્વકર્મા, દિલ્હી પ્રદેશ અધ્યક્ષ શ્રીમતી નીતુ પંચાલ, મહામંત્રી સીમા શર્મા, અમદાવાદ શહેર પ્રધાન ગુલાનવી પધન અને ઓલ મીડિયા કાઉન્સિલના અધિકારીઓ ઉપસ્થિત રહ્યા હતા.

Share with:


News