અમદાવાદ ના ચાંદખેડા માંથી 9.50 લાખના MD ડ્રગ્સ સાથે યુવક ઝડપાયો !

અમદાવાદ ના ચાંદખેડા માંથી 9.50 લાખના MD ડ્રગ્સ સાથે યુવક ઝડપાયો !

Share with:


રાજ્યમાં ડ્રગ્સની બદીને નાબુદ કરવાની પોલીસવડાની સૂચના અને શહેર પોલીસની સતર્કતાને પગલે અમદાવાદ શહેર સ્પેશિયલ ઓપરેશન ગ્રૂપની ટીમે દિલ્હીથી અમદાવાદમાં લવાયેલા એમ.ડી. ડ્રગ્સ સાથે એક શખસની ધરપકડ કરી હતી. પોલીસે આરોપી પાસેથી રૂ. 9.50 લાખની કિંમતનો એમ.ડી. ડ્રગ્સનો જથ્થો કબજે કરી વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

ક્રાઈમ બ્રાંચની એસઓજીના પીઆઈ એ.ડી. પરમાર તથા પીએસઆઈ પી.આર. બાંગાની ટીમને બાતમી મળી હતી કે, એક શખ્સ દિલ્હીથી અમદાવાદમાં ડ્રગ્સનો જથ્થો લઈને આવ્યો છે. જેથી એસઓજીની ટીમે ચાંદખેડા પાસે વોચ ગોઠવીને ડ્રગ્સ પેડલર પ્રતાપસિંગ ઉર્ફે શક્તિ રાણાવતને પકડીને તેની પાસેથી 9.68 લાખની કિંમતનું 95 ગ્રામ એમડી ડ્રગ્સ પકડી પાડ્યું હતું. આરોપીની પૂછપરછમાં અન્ય લોકોની સંડોવણી સામે આવતા પોલીસે વધુ તપાસ હાથ ધરી છે. એસઓજીના ડીવાયએસપી બી.સી. સોલંકીએ જણાવ્યું હતું કે, આરોપી દિલ્હીથી ડ્રગ્સ લઈને અમદાવાદમાં આવી રહ્યો હતો. જોકે તે કોની પાસેથી ડ્રગ્સ લઈને આવી રહ્યો હતો, તે મામલે તપાસ હાથ ધરાઈ છે. જેમાં મોટા ડ્રગ્સ રેકેટનો પર્દાફાશ થવાની શક્યતા છે.

દિલ્હીથી ડ્રગ્સ લાવીને વેંચતા હતા .
પ્રતાપસિંગની પૂછપરછમાં ડ્રગ્સ સ્વરૂપ અને દિલ્હીના નિન્ટો નામના વ્યક્તિઓએ આપ્યું હતું. જોકે આ બંને આરોપીઓ કોની પાસેથી ડ્રગ્સનો જથ્થો લાવી સપ્લાય કરતા હતા તે મામલે પોલીસે તપાસ હાથ ધરી છે. એસઓજી ટીમે દિલ્હી પોલીસ સાથે સંપર્ક સાધ્યો હોવાનું જાણવા મળે છે.

Share with:


Live