કોરોના વાયરસની રોકથામ માટે સરકાર દ્વારા લાદવામાં આવતી રસીની રકમ આપવા માટે અસમર્થ છો, તો હું તેનો નિરાકરણ લાવવામાં મફત ખર્ચ કરીશ.- ગોવિંદ મિશ્રા !

કોરોના વાયરસની રોકથામ માટે સરકાર દ્વારા લાદવામાં આવતી રસીની રકમ આપવા માટે અસમર્થ છો, તો હું તેનો નિરાકરણ લાવવામાં મફત ખર્ચ કરીશ.- ગોવિંદ મિશ્રા !

Share with:


દેશમાં છેલ્લા એક વર્ષથી, કોરોના રોગચાળો લોકોને ખૂબ જ ઝડપથી તેનો ભોગ બનાવી રહ્યો છે. દરેક પસાર થતા સમય સાથે, આવા ઘણા નાગરિકો છે જેઓ ઓક્સિજન, દવાથી એમ્બ્યુલન્સ, આઈસીયુ પલંગ, રસી અને ખોરાકની વ્યવસ્થા કરવામાં અસમર્થ છે. દરરોજ લાખો લોકો કોરોના વાયરસથી પ્રભાવિત થઈ રહ્યાં છે. આવી સ્થિતિમાં પણ, એક વ્યક્તિ, જેણે ઘણા લોકોના જીવ બચાવવા માટે પોતાનો જીવ જોખમમાં મૂકીને વ્યંજન બન્યું છે. જે સતત જરૂરીયાતમંદ લોકોને મદદ કરે છે. 
‘ આવો જાણીએ આવા જ એક વ્યક્તિત્વ વિશે …ગોવિંદ મિશ્રા નામ જે ત્યાં ન લોકો નથી જડતા તેવો નથી. પરંતુ આ વ્યક્તિત્વની પ્રશંસા ઓછી થઈ શકે તે પણ નથી. તેમનો પરિચય ટૂંક હશે પણ ઉપયોગી લોકો માટે મદદરૂપ થાય છે !

હાલમાં, બેંગ્લોર શહેરથી લગભગ 24 કિલોમીટર દૂર સરજાપુરા રોડના કોડી ગામે, તેમણે માના કંડેલા 2 એપાર્ટમેન્ટ્સના પ્રમુખ તેમજ કોન્ફિડન્ટ પ્લેટિયમ એપાર્ટમેન્ટ્સના પ્રમુખની જવાબદારી સંભાળી છે. તેઓ સામાજિક જવાબદારીઓ લેવામાં ખૂબ આનંદ લે છે. એટલું જ નહીં, તે કોડી સરજાપુરા રોડ આરડબલ્યુએના સભ્ય પણ છે.આ રોગચાળાના આજના યુગમાં, તેઓને ઘણા લોકોને મદદ કરવાનો લહાવો મળ્યો છે, જે તેઓ જવાબદારી સાથે નિભાવતા હોય છે. છેલ્લા 1 મહિનાથી, 15 થી 18 કલાક સતત કામ કરીને, તે દરેક જરૂરિયાતમંદોને તેમની સહાય પૂરી પાડે છે.

કોરોના રોગચાળાના તાળાબંધીને કારણે કામ બંધ થવાને કારણે ઘણા લોકોએ કમાણી બંધ કરી દીધી છે. આને કારણે, તેમની પાસે ખાવા માટે પણ પૈસા નથી. આવા લોકોની મદદ માટે તેઓ આગળ આવી રહ્યા છે. તેઓ જરૂરીયાતમંદ લોકો માટે ખાવા પીવાની વ્યવસ્થા કરી રહ્યા છે.

તેમનું કહેવું છે કે તે અગાઉ આવી મુશ્કેલીઓમાંથી પસાર થઈ ચૂક્યો છે. ગોવિંદ જી અને તેમની ટીમના લોકો પોતાના ખર્ચે માલ લાવે છે અને દરેક જરૂરીયાતમંદ સુધી પહોંચતા હોય છે.

તેથી, જો તમારામાંના કોઈપણ નાગરિકને નીચેની સહાયની જરૂર હોય, તો તેઓ મધ્યરાત્રિએ પણ તમારી સેવામાં હાજર રહે છે. તેઓ સંદેશ, ક callલ કરવામાં તમને મદદ કરવાનું કામ ચોક્કસપણે કરશે.
 (1) .તમે કોરોના વાયરસની રોકથામ માટે સરકાર દ્વારા લાદવામાં આવતી રસીની રકમ આપવા માટે અસમર્થ છો, તો હું તેનો નિરાકરણ લાવવામાં મફત ખર્ચ કરીશ.
(2) જો તમે રસી ચૂકવવા માટે સક્ષમ છો પણ તમને તે મળતું નથી, તો હું તમને આમાં મદદ કરીશ.
(3) કોઈપણ સમાજમાં રસી કાર્યક્રમ લાવવામાં હું સહકાર આપીશ, જેને સંપૂર્ણ જવાબદારી સાથે સફળ બનાવવામાં આવશે.
(4) કોવિડ સેન્ટરથી તબીબી વ્યવસ્થામાં નાણાં એકત્ર કરવામાં મારો સહયોગ રહેશે.
(5) ફ્રન્ટલાઈન વોરિયર્સ માટે જરૂરી તબીબી વ્યવસ્થાઓ વધારવા માટે નાણાં એકત્ર કરવામાં મારો સહયોગ હશે.
(6) Medicalક્સિજન, માસ્ક, ઇજેક્શન, તબીબી કીટ અને અન્ય તબીબી પુરવઠો જેવી તબીબી આવશ્યકતાઓ માટે નાણાંની વ્યવસ્થા કરવામાં સમર્થ હશે.

ગોવિંદ જી, ફોર્ટિસ, કોલમ્બિયા, મણિપાલ અને એપોલો જેવી ઘણી મોટી હોસ્પિટલો સાથે સંકળાયેલા છે, તેમના દ્વારા તેઓ જરૂરિયાતમંદોને સહાય પણ કરી રહ્યા છે. તેઓ જણાવે છે કે, આગામી આવનારા દિવસોમાં, દરેક apartmentપાર્ટમેન્ટ અને દરેક વ્યક્તિને રસી આપવાની ઝુંબેશ આ હોસ્પિટલો દ્વારા શરૂ કરવામાં આવશે, જેથી કોઈ પણ તેનાથી વંચિત ન રહે.

તેમનું કહેવું છે કે વધુ રસી કંપનીઓ ભારતમાં આવ્યા બાદ 15 જૂનથી રસી આપવાનું કામ સરળ થઈ જશે.

ગોવિંદ જી અત્યાર સુધીમાં ઘણા હજારો ફેસ શિલ્ડ, સેનિટાઇઝરના 5 લિટર સેંકડો બ ,ક્સ, સેંકડો જોડી હેન્ડ ગ્લોવ્સ, ફ્રન્ટલાઈન વોરિયર્સ માટે 50 થી વધુ મેડિકલ કીટની વ્યવસ્થા કરી ચૂક્યા છે. છેલ્લા એક મહિનાથી, તે જરૂરીયાતમંદ લોકો સુધી તેમની ટીમ સાથે ખાવા પીવાની વ્યવસ્થા પણ કરી રહ્યો છે, જેમાં આખા ખાદ્યનો જીવજંતુ છે. તેઓ નિદ્રાધીન લોકો કે જેઓ ફૂટપાથ પર રહે છે તેમને સતત રાંધેલ ખોરાક પૂરો પાડે છે. આવા કામ આજે ઘણા ઓછા લોકો કરે છે. આ માટે ગોવિંદ જી અને તેમની ટીમનો આભાર. ભગવાન તેમની ટીમને કોરોના રોગચાળાથી બચાવવા દો, કારણ કે જ્યારે ટીમ સ્વસ્થ હશે ત્યારે જ સહાય જરૂરતમંદો સુધી પહોંચશે.

દેશમાં છેલ્લા એક વર્ષથી, કોરોના રોગચાળો લોકોને ખૂબ જ ઝડપથી તેનો ભોગ બનાવી રહ્યો છે. દરેક પસાર થતા સમય સાથે, આવા ઘણા નાગરિકો છે જેઓ ઓક્સિજન, દવાથી એમ્બ્યુલન્સ, આઈસીયુ પલંગ, રસી અને ખોરાકની વ્યવસ્થા કરવામાં અસમર્થ છે. દરરોજ લાખો લોકો કોરોના વાયરસથી પ્રભાવિત થઈ રહ્યાં છે. આવી સ્થિતિમાં પણ, એક વ્યક્તિ, જેણે ઘણા લોકોના જીવ બચાવવા માટે પોતાનો જીવ જોખમમાં મૂકીને વ્યંજન બન્યું છે. જે સતત જરૂરીયાતમંદ લોકોને મદદ કરે છે. 
‘ આવો જાણીએ આવા જ એક વ્યક્તિત્વ વિશે …ગોવિંદ મિશ્રા નામ જે ત્યાં ન લોકો નથી જડતા તેવો નથી. પરંતુ આ વ્યક્તિત્વની પ્રશંસા ઓછી થઈ શકે તે પણ નથી. તેમનો પરિચય ટૂંક હશે પણ ઉપયોગી લોકો માટે મદદરૂપ થાય છે !

હાલમાં, બેંગ્લોર શહેરથી લગભગ 24 કિલોમીટર દૂર સરજાપુરા રોડના કોડી ગામે, તેમણે માના કંડેલા 2 એપાર્ટમેન્ટ્સના પ્રમુખ તેમજ કોન્ફિડન્ટ પ્લેટિયમ એપાર્ટમેન્ટ્સના પ્રમુખની જવાબદારી સંભાળી છે. તેઓ સામાજિક જવાબદારીઓ લેવામાં ખૂબ આનંદ લે છે. એટલું જ નહીં, તે કોડી સરજાપુરા રોડ આરડબલ્યુએના સભ્ય પણ છે.આ રોગચાળાના આજના યુગમાં, તેઓને ઘણા લોકોને મદદ કરવાનો લહાવો મળ્યો છે, જે તેઓ જવાબદારી સાથે નિભાવતા હોય છે. છેલ્લા 1 મહિનાથી, 15 થી 18 કલાક સતત કામ કરીને, તે દરેક જરૂરિયાતમંદોને તેમની સહાય પૂરી પાડે છે.

કોરોના રોગચાળાના તાળાબંધીને કારણે કામ બંધ થવાને કારણે ઘણા લોકોએ કમાણી બંધ કરી દીધી છે. આને કારણે, તેમની પાસે ખાવા માટે પણ પૈસા નથી. આવા લોકોની મદદ માટે તેઓ આગળ આવી રહ્યા છે. તેઓ જરૂરીયાતમંદ લોકો માટે ખાવા પીવાની વ્યવસ્થા કરી રહ્યા છે.

તેમનું કહેવું છે કે તે અગાઉ આવી મુશ્કેલીઓમાંથી પસાર થઈ ચૂક્યો છે. ગોવિંદ જી અને તેમની ટીમના લોકો પોતાના ખર્ચે માલ લાવે છે અને દરેક જરૂરીયાતમંદ સુધી પહોંચતા હોય છે.

તેથી, જો તમારામાંના કોઈપણ નાગરિકને નીચેની સહાયની જરૂર હોય, તો તેઓ મધ્યરાત્રિએ પણ તમારી સેવામાં હાજર રહે છે. તેઓ સંદેશ, ક callલ કરવામાં તમને મદદ કરવાનું કામ ચોક્કસપણે કરશે.
 (1) .તમે કોરોના વાયરસની રોકથામ માટે સરકાર દ્વારા લાદવામાં આવતી રસીની રકમ આપવા માટે અસમર્થ છો, તો હું તેનો નિરાકરણ લાવવામાં મફત ખર્ચ કરીશ.
(2) જો તમે રસી ચૂકવવા માટે સક્ષમ છો પણ તમને તે મળતું નથી, તો હું તમને આમાં મદદ કરીશ.
(3) કોઈપણ સમાજમાં રસી કાર્યક્રમ લાવવામાં હું સહકાર આપીશ, જેને સંપૂર્ણ જવાબદારી સાથે સફળ બનાવવામાં આવશે.
(4) કોવિડ સેન્ટરથી તબીબી વ્યવસ્થામાં નાણાં એકત્ર કરવામાં મારો સહયોગ રહેશે.
(5) ફ્રન્ટલાઈન વોરિયર્સ માટે જરૂરી તબીબી વ્યવસ્થાઓ વધારવા માટે નાણાં એકત્ર કરવામાં મારો સહયોગ હશે.
(6) Medicalક્સિજન, માસ્ક, ઇજેક્શન, તબીબી કીટ અને અન્ય તબીબી પુરવઠો જેવી તબીબી આવશ્યકતાઓ માટે નાણાંની વ્યવસ્થા કરવામાં સમર્થ હશે.

ગોવિંદ જી, ફોર્ટિસ, કોલમ્બિયા, મણિપાલ અને એપોલો જેવી ઘણી મોટી હોસ્પિટલો સાથે સંકળાયેલા છે, તેમના દ્વારા તેઓ જરૂરિયાતમંદોને સહાય પણ કરી રહ્યા છે. તેઓ જણાવે છે કે, આગામી આવનારા દિવસોમાં, દરેક apartmentપાર્ટમેન્ટ અને દરેક વ્યક્તિને રસી આપવાની ઝુંબેશ આ હોસ્પિટલો દ્વારા શરૂ કરવામાં આવશે, જેથી કોઈ પણ તેનાથી વંચિત ન રહે.

તેમનું કહેવું છે કે વધુ રસી કંપનીઓ ભારતમાં આવ્યા બાદ 15 જૂનથી રસી આપવાનું કામ સરળ થઈ જશે.

ગોવિંદ જી અત્યાર સુધીમાં ઘણા હજારો ફેસ શિલ્ડ, સેનિટાઇઝરના 5 લિટર સેંકડો બ ,ક્સ, સેંકડો જોડી હેન્ડ ગ્લોવ્સ, ફ્રન્ટલાઈન વોરિયર્સ માટે 50 થી વધુ મેડિકલ કીટની વ્યવસ્થા કરી ચૂક્યા છે. છેલ્લા એક મહિનાથી, તે જરૂરીયાતમંદ લોકો સુધી તેમની ટીમ સાથે ખાવા પીવાની વ્યવસ્થા પણ કરી રહ્યો છે, જેમાં આખા ખાદ્યનો જીવજંતુ છે. તેઓ નિદ્રાધીન લોકો કે જેઓ ફૂટપાથ પર રહે છે તેમને સતત રાંધેલ ખોરાક પૂરો પાડે છે. આવા કામ આજે ઘણા ઓછા લોકો કરે છે. આ માટે ગોવિંદ જી અને તેમની ટીમનો આભાર. ભગવાન તેમની ટીમને કોરોના રોગચાળાથી બચાવવા દો, કારણ કે જ્યારે ટીમ સ્વસ્થ હશે ત્યારે જ સહાય જરૂરતમંદો સુધી પહોંચશે.

જો તમે પણ સહાયની રાહ જોતા હોવ અથવા જરૂરિયાતમંદો સુધી પહોંચવા માંગતા હો, તો ગોવિંદજીની સંપર્ક વિગતો નીચે આપેલ છે.

https://www.facebook.com/govindmishr/https://twitter.com/gimishramishragovindi@gmail.com.

Share with:


News