મહાશિવરાત્રીની અનોખી ઉજવણી! દારૂના અડ્ડા ઉપર જનતા રેડ !

મહાશિવરાત્રીની અનોખી ઉજવણી! દારૂના અડ્ડા ઉપર જનતા રેડ !

Share with:


અમદાવાદ: રાજયમાં ભલે નશાબંધીની વાતો થતી હોય. પણ હવે ગાંધીના ગુજરાતમાં નશાબંધી માત્ર કાગળો ઉપર રહી ગઈ છે. તેનો તાજો મામલો અમદાવાદ શહેરમાં બહાર આવ્યો છે. રાજ્યની ઓળખ અને શહેરની શાન ગણાતા સાબરમતી રિવરફ્રન્ટ પાસે સરેઆમ દેશી દારૂનો અડ્ડો ચલાવવામાં આવતો હતો.  પ્રાચીન શિવ મંદિર અને રામજી મંદિરની આડમાં થતો હતો દારૂનો ધંધો. બજરંગદળ અને વિશ્વ હિન્દુ પરિષદના કાર્યકર્તાઓ ભગવાન શિવની પૂજા કરવા ગયા હતા. પરંતુ મંદિરની દ્રશ્યો જોઈને બજરંગ દળ અને વિશ્વ હિન્દુ પરિષદના કાર્યકર્તાઓ અચંબિત થઇ ગયા. જ્યાં સરેઆમ દારૂનો ધંધો ચાલી રહ્યો હતો.

દારૂનો ધંધો કરતા રમીલાબેન, ભગી અને ધમુ ને પકડીને પોલીસના હવાલે કર્યા. આ સમમઇઇકકઆ સામાજિક ધંધા ના અડ્ડાવો ની પરમિશ આપતા વહીવટદાર દિવ્યાવિજય સિંહ ગઢવી.

દ્રશ્ય જોતા જ વિશ્વ હિન્દુ પરિષદ અને બજરંગ દળના કાર્યકર્તાઓ વિફર્યા અને તાત્કાલિક અસરથી  રિવરફ્રન્ટ પોલીસને જાણ કરી. દારૂનો ધંધો કરતા રમીલાબેન, ભગી અને ધમુ ને પકડીને પોલીસના હવાલે કર્યા.

Share with:


Uncategorized